Hanya don Tarangire Ranar Tarra Safari
Tafiya ta rana ta Taranniya zata fara da wuri da safe tare da karba daga otal dinka a Arushus. Daga can, za ku fara fitar da wasan kwaikwayon don Tarangire na National Park, wanda ke ɗaukar sa'o'i 2-3./p>
Sau ɗaya a cikin wurin shakatawa, za ku fara safarar safari ta ranarku ta yau da kullun tare da jagorar kwararru. Za ku sami sassauci don tsara abin da kuka yi amfani da shi, ciyarwa kamar yadda kuke so a kowane yanki na shakatawa. Yayin wasan wasanku, zaku sami damar ganin dabbobin daji da yawa, gami da manyan garken giwaye, zakuna, damisa, da ƙari.
Jerinku zai samar da fahimta game da flora na filin shakatawa da Fauna, da kuma tarihin al'adun yankin. Hakanan zaku sami damar dakatar da ra'ayoyin wuraren da za a ɗauki hotuna daban-daban kuma ɗauki hotuna.
Da rana, za ku ji daɗin cin abincin rana abincin rana a cikin filin shakatawa na Tarangire, yana ba ku ƙarin lokaci don bincika da tabo dabbobin daji. Bayan cikakken ranar kasada, zaku koma Arudi, ya isa da sanyin yamma.
Gabaɗaya, kunshin da ke cikin Tarrangire daga Arudi na Safari na Safari daga Arudi yana ba da damar da ba za a iya mantawa da abubuwan al'ajabi na Nationzania duk a wata rana.
Me yasa za a zabi kunshin rana ta Tariangire?
Tafiya ta rana ta Tarannire tana ba ku damar yin amfani da bincika wurin shakatawa na Nationangir wanda yake a cikin arewacin giwayen, itatuwa Ba'abab, da bambancin daji. Tarrarar tafiya ta sirri da Targire tana ba ku damar samun keɓaɓɓen ƙwarewa da keɓaɓɓen ƙwarewa, tare da sassauci don tsara abin da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka zaɓa gwargwadon abubuwan da kuka fi so.
Wasu daga cikin manyan bayanai na Tarangir na National da zaku iya tsammanin gani a ranar tafiya ta rana ta safari sun hada da:
Goma: An san Tarangir don samun mafi girman taro na giwaye a Tanzaniya. Kuna iya tsammanin ganin manyan garkunan giwaye, ciki har da wasu daga cikin manyan giwaye a Afirka.
Itatuwan BAOBAB: An kafa filin shakatawa da tsoffin bishiyoyi Bababab na Ba'abab, wasu daga cikin shekaru 1,000 ne suka fi ƙaranci.
Namo: Tarangire tana gida zuwa yawan dabbobin daji, ciki har da Giraffes, Zebras, Wildbenes, cheetahs, da ƙari da yawa.
Birdlofe: Filin shakatawa shima Aljanna ta Birdwatcher, tare da sama da tsuntsu 500 da aka rubuta a yankin.